Phát động thi đua Học theo sách: Cùng kiểm tra đọc hiểu từng Unit & Thi đua chăm học B20 Sách The Key to IELTS Writing Pauline Cullen

LÀM BÀI THÔI!!

Mua sách rồi, Các bạn nhớ vào làm Quiz để check đọc hiểu chương Introduction xem mình có hiểu đúng ý Cô k nhé! Tận dụng tối đa cơ hội

File recording buổi học Offline chữa kỹ Quiz này sẽ được upload cho những ng chăm chỉ học theo sách

[THỬ THÁCH HỌC IELTS WRITING 30 ngày liên tiếp với các cuốn sách của Cô Pauline Cullen]

Để khai trương rầm rộ các dự án học tập thể sách của Cô, chúng ta sẽ cùng nhau thử thách học và quyết chiến cùng nhau trong 30 ngày trên nền tảng Đấu trường tương tác số hoá các bài tập trong sách nhé!

Điều kiện duy nhất để tham gia là chúng ta phải có 2 cuốn sách của Cô, 1 cuốn sách Free (bìa xanh) mà mình đã có cả bản dịch Việt được Cô cho phép, và cuốn sách mới ra của Cô dạy riêng Writing Task 2 hiện mới chỉ có bản TA. Các bài quiz sẽ là kiểm tra kiến thức của các chương trong đó, mà không đọc sách thì các bạn sẽ không làm được. Làm xong mà sai câu nào thì sẽ lại quay lại nghiên cứu lý thuyết để hiểu lý do sai.

Nhắc lại nhanh cách Download PDF các sách học:
Tải cuốn MÃU XANH (Free):

Mua cuốn MÀU ĐỎ dạy WRITING TASK 2 mới:
Nếu ai chưa mua có thể join các nhóm mua chung ở đây:

104691594_900053233823940_8943763063403723254_o

HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ:

:1st_place_medal:Bước 1: Comment email của mình để BTC add vào group lớp

:3rd_place_medal:Bước 2: Bạn sẽ được invite Vào phòng chờ. Vào link

https://classroom.google.com/c/MTMxNTEwMzMyMTc4?cjc=lltzfuh
để đăng nhập vào phòng chờ và đợi BTC duyệt

Đăng nhập bằng Gmail của mình (dùng gmail cá nhân để login nha, không dùng email trường hoặc tên miền khác)

:3rd_place_medal:Bước 3: Nhìn các bài tập được giao trong Google Classroom, cả mới lẫn cũ và click vào link vào từng cái Quizizz để làm ngược lại đến hết, đuổi kịp những thành viên cũ. Lưu ý: Nhiều khi làm xong 1 game, Quizizz sẽ gợi ý các game khác trong hệ thống, nhưng có thể quiz đó không liên quan đến lớp mình. Để chắc chắn bạn làm từng quiz bằng cách tìm link Quiz trong Google Classroom rồi mới click vô để vào Quizizz chơi, thế là ít bị lỗi nhất!

Sau đó là làm quiz với bạn bè mình nha, mỗi ngày bọn mình sẽ ra 1 quiz vui vui học IELTS cho đến hết 30 ngày chúng ta sẽ tổng kết cả nhóm!

nhunght293@gmail.com

1 Like

@Nhung_Tran xong r nha, welcome to the race! Vào forum hàng ngày để theo dõi các cập nhật và bài giảng nhé!

1 Like

@AndyNova dạ em cảm ơn anh <3

1 Like